Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đây là mã nguồn phpbb 3.0.7PL1 phanmemmoi.com

Admin
      Admin

Sat Jul 23, 2011 9:59 pm

Sau 1 thời gian chạy thử nghiệm trang [You must be registered and logged in to see this link.] mình thấy nó chạy rất ổn định. Do vậy hôm nay quyết định share toàn bộ code này cho anh em dùng.
      Đây là mã nguồn phpbb 3.0.7PL1 đã hack những mod sau:
      + Mod Seo
      + Mod Hide link
      + Mod soạn thảo almsamim-wysiwyg-phpbb3-0.0.9
      + Mod TopX
      + Mod Thank
      + Mod quảng cáo
      + Mod Group Icon
      + Một số BB code cần thiết
      và một số mod khác!
      2 Giao diện đẹp đã hack hết mod

Hướng dẫn cài đặt:

B1: Download mã nguồn này về:
      [You must be registered and logged in to see this link.]

Pass: vinatri.com
      B2: + Up toàn bộ code lên host của bạn
      + Tạo data mới trên host
      + Tiến hành import data trong thư mục bạn mới download về
      + sửa file config.php cho phù hợp với thông số host của bạn
      B3: Chạy thử tên miền của bạn và đăng nhập vào admin bằng

Use: admin
      Pass: 123456

Vào sửa lại cho phù hợp với cá nhân bạn.

Chúc các bạn thành công!
      Thành Viên Chính Thức

Fri Jul 29, 2011 8:27 am

Cảm ơn bạn vì đã share! Bạn ơi cho mình hỏi tí là tại sao mình vào phần quản trị chuyên mục thì nó lại báo lỗi này nhì:
      Fatal error: Allowed memory size of 8388608 bytes exhausted (tried to allocate 1572864 bytes) in C:\AppServ\www\phanmemmoi\cache\ctpl_admin_acp_forums.html.php on line 504
      Admin
      Admin

Fri Jul 29, 2011 3:03 pm

nguoidayeuem2005 đã viết:Cảm ơn bạn vì đã share! Bạn ơi cho mình hỏi tí là tại sao mình vào phần quản trị chuyên mục thì nó lại báo lỗi này nhì:
      Fatal error: Allowed memory size of 8388608 bytes exhausted (tried to allocate 1572864 bytes) in C:\AppServ\www\phanmemmoi\cache\ctpl_admin_acp_forums.html.php on line 504
      Ban bi lỗi tràn bộ nhớ ban ak!code nay minh da test ok rui moi share do!ko dc la do may ban thui!
      có thể bạn tao wa nhiu dữ liệu rùi làm localhost không chạy đc.nhưng nếu đã có sẵn máy chủ trên onli rùi thì bạn có thể up lên thử và xem kết quả bạn nhé
      vào đây dk host rùi up lên bạn nhé [You must be registered and logged in to see this link.]

,
      Code:
       Fatal error: Allowed memory size of 8388608 bytes exhausted (tried to allocate 1572864 bytes) in
      chac do lay code nhiu trang web wa hay j do.o day localhost chi cho csdl 8388608 bytes .ban nen xoa bo bot csdl cua cac trang ban khong dung ban ak.
      chúc bạn thành công!
      Admin
      Admin

Fri Sep 02, 2011 5:08 pm

nguoidayeuem2005 đã viết:Cảm ơn bạn vì đã share! Bạn ơi cho mình hỏi tí là tại sao mình vào phần quản trị chuyên mục thì nó lại báo lỗi này nhì:
      khi hnay minh su dung phan mem tao host ao VertrigoServ moi biet la no wa yeu .nen ban gap fai trinh trang nhu tren chi can ban xai phan mem AppServ 2.5.10 la dc ngay
      ban co the tai tai day [You must be registered and logged in to see this link.]