Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

giúp cài need for speed Most Wanted 2012

Có Nhiều Đóng góp Forum
      daivi999

Fri Apr 19, 2013 11:03 am

mọi người ơi có ai đã cài và chơi game giúp cài need for speed Most Wanted 2012 không giúp mình khắc phục lỗi này với , mình đã làm theo hướng dẫn trên các trang web khác rồi nhưng vẫn không chơi được !! mong mọi người giúp đỡ !! huóng dẫn chi tiết cho mình tí nhé !!!
      cảm ơn các bạn nhiều
      thanks thanks thanks [You must be registered and logged in to see this link.]
      Thành Viên VIP
      tinhdoncoi902

Fri Apr 19, 2013 11:52 am

[game này yêu cầu cấu hình rất cao bạn ơi] sợ quá
      *Nguyên nhân lỗi: card vga yếu, game lại yêu cầu đồ hoạ cao, nên DirectX trên máy không đáp ứng nổi -> sẽ xuất hiện lỗi này
      * xem lại hướng dẫn: [You must be registered and logged in to see this link.]
      * tải file này về, coppy vào System32: [You must be registered and logged in to see this link.] -> dự phòng thôi
      **Khắc phục:
      1) cài driver vga phiên bản mới nhất cho win đang xài, gỡ game đó ra -> restart lại máy
      2) đảm bảo game đã gỡ sạch sẽ -> cài lại -> xong thì coppy file *.dll đó vào System32
      3) chơi thử, Win7 trở lên thì cho game chạy trên quyền Admin, còn XP thì khỏi
      4) có thể xài [You must be registered and logged in to see this link.] để giả lập đồ họa

=> nhưng vấn đề là do vga của mình thôi