Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Tăng rank Alexa nhanh chóng

Có Nhiều Đóng góp Forum
      nhoxpro

Mon Aug 22, 2011 9:46 pm

Chào mừng đến [You must be registered and logged in to see this link.]!

Thuhangcao.com là một website miễn phí để các webmaster cùng nhau nâng cao thứ hạng web. Website này dành cho ai muốn tang rank Alexa một cách nhanh chóng bằng nhiều click vào site mình, 24h trong một ngày, 7 ngày trong một tuần cho đến khi bạn còn là thành viên của chúng tôi!!!

Thuhangcao.com là gì? Đơn giản, chúng tôi thiết kế một cửa sổ lướt web tự động, hiển thị 4 website trên 4 góc. Vì vậy hiệu suất sẽ hơn 300% so với website autohits khác và sẽ mang lại cho website bạn rất nhiều click!

Bằng cách sử dụng trao đổi lưu lượng truy cập của chúng tôi, thứ hạng web của bạn sẽ tăng một cách nhanh chóng và hoàn toàn tự động. Điều này sẽ giúp nâng cao uy tín website của bạn, giúp bạn có vị trí cao trong công cụ tìm kiếm (SERP), giúp bạn có nhiều khách hàng và doanh số.
      Hướng dẫn
      Nhấp vào tag để đăng ký thành viên, giao diện như sau:
      Tăng rank Alexa nhanh chóng Dangky

Điền thông tin và nhấp đăng ký:
      Tăng rank Alexa nhanh chóng Dangkythanhcong

Đăng ký thành công, bạn cần vào Email để kích hoạt tài khoản.
      Tăng rank Alexa nhanh chóng Mailkichhoat

Nhấp vào link để kích hoạt
      Tăng rank Alexa nhanh chóng Kichhoatthanhcong
      Kích hoạt thành công, bạn tiếp tục nhấp vào đăng nhập
      Tăng rank Alexa nhanh chóng Giaodienthanhvien

Nhấp vào nút mũi tên chỗ "Thêm website mới" để thêm website cần tăng rank.
      Khi đăng ký bạn sẽ được miễn phí 5000 điểm tương ứng với 5000hits vào website bạn, hãy nhấp vào "Lướt ngay" để kiếm điểm hàng ngày, bạn có nhiều điểm, số hits và website càng cao và rank càng tăng nhanh chóng

Tăng rank Alexa nhanh chóng Luot