Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

BoL Studio - Auto LMHT

Thành Viên Chính Thức
      phatanh9x

Sun Feb 02, 2014 9:25 pm

Bol Studio - Auto liên minh huyền thoại

Phần mềm hỗ trợ liên minh huyền thoại với những tính năng vượt trội giúp bạn có thể WIN một trận đấu thường hoặc xếp hạng dễ dàng với những pha xử lý cực nhanh và chuẩn xác. Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cụ thể cách thức để sử dụng nó.

Bước 1 : Đăng ký một nick ở trang [You must be registered and logged in to see this link.] ( Do nhiều người không dùng chung 1 nick được nên các bạn chịu khó nhé! )

Quay lại bước đăng kýỞ đây khi mới vào đăng ký nó sẽ cho chọn các mức tiền thì các bạn chọn bừa 1 cái.
      BoL Studio - Auto LMHT Rcznvn

Rồi các bước tiếp theo là điền user name rồi password rồi xác nhận email .
      Bước 2 : Vào folder vừa tải về và chạy file “BoL Studio.exe” và đăng nhập bằng user name và password của bạn.
      BoL Studio - Auto LMHT Rcznvi

Giao diện và những tính năng cơ bản của phần mềm:
      BoL Studio - Auto LMHT Rcznvv

Và đây là những Auto cơ bản cho các champion (Bạn nào mới thử thì có thể dùng các chức năng này còn muốn win dễ dàng thì sử dụng những scirpt mình post bên dưới nhé. Sau này mỗi ngày mình sẽ hướng dẫn cụ thể auto từng champion)

BoL Studio - Auto LMHT Rcznvt

Ở đây các bạn chọn Custom Script nhé sau đó ấn New Script rồi dán mã mình cung cấp bên dưới.
      BoL Studio - Auto LMHT Rcznvd

Save rồi đặt tên -> Tích vào để kích hoạt
      BoL Studio - Auto LMHT Rcznvr

Bước 3 : Vào game thưởng thức tính năng. Giữ Shift để tùy chỉnh auto.

BoL Studio - Auto LMHT Rcznux

Sau đây là 1 số script hữu ích bạn nên thử:

Do diễn đàn chưa có chức năng ẩn hiện nên post code ra đây sẽ rất dài nên mình đóng gói lại thành tệp nén các bạn down về dùng trình duyệt để mở rồi paste hết vào phần New Scripts nhé!

• Link down phần mềm auto:
        [hide=thank][You must be registered and logged in to see this link.] [/hide=thank]
        Link down Script:
        [hide=thank][You must be registered and logged in to see this link.] [/hide=thank]

Một số lưu ý nếu không cài thành công:

1. Phần mềm không tương thích với đóng băng hệ thống nên nếu bạn chơi ở quán nét thì yêu cầu gỡ bỏ đóng băng trước.
        Yêu cầu quyền quản trị ( Run as admintrator ) với windows 7 và windows 8
        Nếu bạn mở lên mà phần mềm báo thiếu file gì đó thì bạn cài thêm 2 phần mềm sau:

[You must be registered and logged in to see this link.]

Trong tệp nén mình để tạm 4 auto cho các bạn thử:

1. Leesin ward jump: Cài phím tắt để chỉ cần ấn 1 nút, leesin sẽ tự động cắm mắt và lướt đến mắt tại vị trí chỏ chuột. (mặc định là phím "2" nhé bạn nào ko thích có thể chỉnh trong Edit Script)
        Akali: Giữ cách để win (lv6 trở đi nhé, dưới lv6 chưa hổ báo đc BoL Studio - Auto LMHT 21
        Glory Ryze: Tự động combo Q-W-E-Q-R-Q = cách giữ cách. (Combo này chỉ mất 2s thôi nhé. Cực nhanh.
        Tryndamere auto ulti: Chắc không phải nói nhiều BoL Studio - Auto LMHT Clear

Tạm thời thế đã mai sẽ post tiếp. Các bạn like ủng hộ nhé. Ai không làm được cứ comment bên dưới. Nếu rảnh mình sẽ teamview cài giúp.
      Thành Viên VIP
      tinhdoncoi902

Mon Feb 03, 2014 7:10 pm

với những bản hack game, các bạn nên cẩn thận nhé, đây là những phân tích bản hack trên:
      -
      Thành Viên Chính Thức
      phatanh9x

Tue Feb 04, 2014 2:16 pm

Đây là auto chứ hok phải hack nên các bạn yên tâm ! Virus đó đều an toàn !